หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวฝากรับสมัครงาน  (อ่าน 1436 ครั้ง)
A-leX
Administrator
โคตรเทพ

พลังน้ำใจ : 55

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 06:46:58 PM »
แบ่งปัน

จัดไป ยิ้ม

su luangprabang laos
มือใหม่ใกล้จะเซียน
**

พลังน้ำใจ : 0

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2013, 10:49:14 AM »
แบ่งปัน

ยิ้มสะบายดี ยิ้ม
ผมเปันนักสืกสาลาวครับ
ผมพอมีความรู้พื้นถานเกี่ยวกับโปรแกรมอาชิแคัด
ผมอยากหาปะสบกานในกานทำงารตวจิง.....พอมีงานเขืยนแบบอะไรบางไหมครับไห้ผมได้ชอ้มสีมื!
เพือวันหน้าหากโชกดีจะได้ไปทำงานทีปะเทดไทยบ้าง.....อีกา ปีก้อจะเปีดปะชาคมอาเชืยนแล้ว ยิ้ม ยิ้มเท่ห์ ยิ้ม

สักวันสันจะขื้นให้ถีงดาว

aec
สมาชิกใหม่
*

พลังน้ำใจ : 4

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2013, 07:12:04 PM »
แบ่งปัน

ศึกษา ARCHICAD ให้คล่องแคล่วครับ  ทดสอบ ได้โดยการไปลองทดสอบกับทางเวบ GRAPHISOFT

http://www.graphisoft.com/learning/online_certification/ 

สอบตัวที่เป็น ARCHICAD 16  ครับถ้าได้เกิน 70%  มีบริษัท ยินดีรับสัมภาษณ์งานเลยครับ

อีส่วนหนึ่ง คิอ GDL  ที่ใช้สร้าง model   ครับ  ทำเก่ง ๆ ก็มีงานเลยครับ

su luangprabang laos
มือใหม่ใกล้จะเซียน
**

พลังน้ำใจ : 0

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 05:29:52 PM »
แบ่งปัน

ขอบคุณครับ

สักวันสันจะขื้นให้ถีงดาว

หน้า: [1]
พิมพ์